โรงเรียนเทศบาลบ้านสามกอง(ขุนวิเศษนุกูลกิจอุทิศ)
[x] ปิดหน้าต่างนี้
ยินดีต้อนรับคุณ บุคคลทั่วไป   
ค้นหา   
English Chinese (Simplified) Chinese (Traditional) French German Italian Japanese Korean Portuguese Russian Spanish Vietnamese Thai     
เมนูหลัก
ระบบงานโรงเรียนออนไลน์
หน่วยงานที่เกี่ยวข้อง
ค้นหาจาก google
แบบสอบถาม

   คุณคิดว่าเว็ปไซท์ของโรงเรียนเทศบาลบ้านสามกองเป็นอย่างไร


  1. ดีมาก
  2. ดี
  3. ปานกลาง
  4. แย่
  5. แย่มาก
หมวดหมู่ : ข่าวประชาสัมพันธ์
เรื่อง : โปรแกรมการแข่งขันเซปัก – ตะกร้อ “สามกองคัพ ครั้งที่ 16 ”
โดย : admin
เข้าชม : 437
ศุกร์ ที่ 19 เดือน กุมภาพันธ์ พ.ศ.2559
A- A A+
        
[ ดาวน์โหลด แฟ้มข้อมูลประกอบ ]

โปรแกรมการแข่งขันเซปัก – ตะกร้อ “สามกองคัพ ครั้งที่ 16 ”
20 – 21 กุมภาพันธ์ 2559  ณ สนามโรงเรียนเทศบาลบ้านสามกอง (ขุนวิเศษนุกูลกิจอุทิศ)

*************************************************************


ผลการจับฉลากแบ่งสาย ประเภท ก (ทั่วไป)

                                         สาย A                                 สาย B                             สาย C                            สาย D
                                    1 เทพกษัตรีย์                     4 สำนักการช่าง  A         7 Jasmine house A        10 หจก. เอส เอ็มฯ
                                    2 Jasmine house B        5 น้องแอ๋ม                      8 เจริญชัยซีฟู๊ด                  11 อ้วนคาร์แคร์
                                    3 สำนักการช่าง  B             6 วัดหมน                        9 สิทธิผล                           12 ชมรมผู้ปกครองฯ
    

ผลการจับฉลากแบ่งสาย ประเภท ข ( ภายใน)

                                          สาย A                                    สาย B                          สาย C                          สาย D
                                       1 พนาสนธิ์ A                      4 ทุ่งจีน  A                   7 น้องแอ๋ม A                    10 กุ้งนาง B
                                       2 สะพานหิน A                    5 น้องแอ๋ม B                8 ทุ่งจีน  B                       11 น้องแนน A
                                       3 จอมเฒ่าบ้านดอน            6 น้องแนน B                9 พนาสนธิ์ C                    12 ทุ่งจีน  C
   
                                         สาย E                                     สาย F                            สาย G                        สาย H
                                     13 กุ้งนาง A                      16 น้องแนน C                18 นครภูเก็ต                     20 ทุ่งจีน  D
                                     14 สะพานหิน  B                17 พนาสนธิ์ B                19 น้องธรรมมะ  B             21 อำนาจยนตรการ
                                     15 น้องธรรมมะ  A     
    

ผลการจับฉลากแบ่งสาย ประเภท ค (ทั่วไป)

      
                                                                                             1 เทศบาลเมือง   A     
                                                                                             2 เทศบาลเมือง   B     
                                                                                             3 มังกรบิน
                                                                                             4 ท.2 บ้านกะทู้
                                                                                             5 น้องไนท์

 

หมายเหตุ   รอบแรกแข่งขัน 15คะแนน/เซท (2ใน 3เซท)
                         -  คะแนนเท่ากันใช้วิธีการจับฉลาก
                         -  จับเวลาการแข่งขัน 10 นาที
                         - สนามการแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม

 

วันที่ 20  กุมภาพันธ์ 2559     เริ่มทำการแข่งขันหลังจากพิธีเปิดการแข่งขัน ทั้ง 2 สนาม

คู่ที่         สนาม          ถ้วย              สาย                  รอบ                             คู่แข่งขัน                                ผลการแข่งขัน
1               1                ก                   B                      แรก           สำนักการช่าง  A       :     วัดหมน
2               2                ก                   A                      แรก           เทพกษัตรีย์               :     Jasmine house B
3               1                ก                   C                      แรก          Jasmine house A   :     เจริญชัยซีฟู๊ด
4               2                ก                   D                      แรก          หจก. เอส เอ็มฯ          :     อ้วนคาร์แคร์
5               1                ข                   A                      แรก          พนาสนธ์ A                 :     สะพานหิน  A
6               2                ข                   B                      แรก          ทุ่งจีน A                     :     น้องแอ๋ม  B
7               1                ข                   C                      แรก          น้องแอ๋ม  A                :     ทุ่งจีน B
8               2                ข                   D                      แรก          กุ้งนาง B                    :     น้องแนน A
9               1                ข                   E                      แรก          กุ้งนาง  A                   :      สะพานหิน B
10             2                ข                   F                      แรก          น้องแนน C                 :      พนาสนธ์ B
11             1                ค                   -                        แรก         เทศบาลเมืองภูเก็ต A  :     มังกรบิน
12             2                ค                   -                       แรก          เทศบาลเมืองภูเก็ต B  :     ท. 2 บ้านกะทู้
13            1                 ก                  A                       แรก          เทพกษัตรีย์                 :     สำนักการช่าง  B
14            2                 ก                  B                       แรก          สำนักการช่าง  A         :     น้องแอ๋ม
15            1                 ก                  D                      แรก           หจก. เอส เอ็มฯ           :     ชมรมผู้ปกครองฯ
16             2                ก                  C                      แรก           Jasmine house A    :     สิทธิผล
17             1                ข                  G                      แรก           นครภูเก็ต                     :     น้องธรรมะ B
18              2               ข                  H                      แรก           ทุ่งจีน  D                     :     อำนาจยนตรการ
19             1                ข                  A                       แรก           พนาสนธิ์ A                  :     จอมเฒ่าบ้านดอน
20             2                ข                  B                       แรก           ทุ่งจีน A                      :     น้องแนน B
21             1                ข                  C                       แรก           น้องแอ๋ม  A                 :     พนาสนธิ์  C
22            2                 ข                   D                      แรก           กุ้งนาง B                     :     ทุ่งจีน C
23            1                 ข                   E                     แรก            กุ้งนาง A                    :      น้องธรรมะ A
24            2                 ค                   -                      แรก            เทสบาลเมืองภูเก็ต  A :     ท. 2 บ้านกะทู้
25            1                 ค                   -                      แรก             เทสบาลเมืองภูเก็ต  B :    น้องไนท์
26            2                 ก                   A                     แรก            Jasmine house B     :    สำนักการช่าง  B
27            1                 ก                    B                    แรก            น้องแอ๋ม                       :    วัดหมน
28            2                 ก                   C                     แรก            เจริญชัย ซีฟู๊ด              :    สิทธิผล
29           1                  ก                   D                     แรก            ชมรมผู้ปกครองฯ          :    อ้วนคาร์แคร์

30            2                 ข                   A                      แรก           สะพานหิน A                  :    จอมเฒ่าบ้านดอน
31           1                  ข                   B                     แรก            น้องแอ๋ม B                    :     น้องแนน B
32           2                  ข                   C                     แรก            ทุ่งจีน B                        :     พนาสนธิ์ C     
33           1                  ข                   D                     แรก            น้องแนน A                    :     ทุ่งจีน C
34           2                  ข                   E                      แรก           สะพานหิน B                  :     น้องธรรมะ A
35          1                   ค                   -                       แรก           เทศบาลเมืองภูเก็ต A    :      เทศบาลเมืองภูเก็ต B
36          2                   ค                   -                       แรก           มังกรบิน                        :      น้องไนท์
37          1                   ก                   -                       สอง           ที่ 1 สาย A                   :       ที่ 2 สาย B
38          2                   ก                   -                       สอง           ที่ 1 สาย B                   :       ที่ 2 สาย A
39         1                    ก                   -                       สอง           ที่ 1 สาย C                   :       ที่ 2 สาย D
40          2                   ก                   -                       สอง           ที่ 1 สาย D                   :       ที่ 2 สาย C
41         1                    ค                  -                        แรก            เทศบาลเมืองภูเก็ต A   :      น้องไนท์
42         2                    ค                  -                        แรก            มังกรบิน                       :       ท.2 บ้านกะทู้

 

ตารางการแข่งขัน
วันที่  21 กุมภาพันธ์ 2559  เริ่มทำการแข่งขันเวลา 09.00 น. ทั้ง 2 สนาม

คู่ที่         สนาม          ถ้วย              สาย                  รอบ                             คู่แข่งขัน                         ผลการแข่งขัน
43            1                 ข                    -                      สอง                     ที่ 1 สาย A  : ที่ 2 สาย B
44            2                 ข                    -                      สอง                     ที่ 1 สาย B : ที่ 2 สาย A
45            1                 ข                    -                      สอง                     ที่ 1 สาย C : ที่ 2 สาย D
46            2                 ข                    -                      สอง                     ที่ 1 สาย D : ที่ 2 สาย C
47            1                 ข                    -                      สอง                     ที่ 1 สาย E : ที่ 2 สาย F
48            2                 ข                    -                      สอง                     ที่ 1 สาย F : ที่ 2 สาย E
49           1                  ข                    -                      สอง                     ที่ 1 สาย G : ที่ 2 สาย H
50           2                  ข                    -                      สอง                     ที่ 1 สาย H : ที่ 2 สาย G
51           1                  ค                    -                      แรก                      เทศบาลเมืองภูเก็ต B : มังกรบิน
52           2                  ค                    -                      แรก                      ท.2 บ้านกะทู้ : น้องไนท์
53           1                  ข                    -                      สาม                     ชนะคู่ที่ 41 : ชนะคู่ที่ 43
54           2                  ข                    -                      สาม                     ชนะคู่ที่ 42 : ชนะคู่ที่ 44
55           1                  ข                    -                      สาม                     ชนะคู่ที่ 45 : ชนะคู่ที่ 47
56           2                  ข                    -                      สาม                     ชนะคู่ที่ 46 : ชนะคู่ที่ 48
57           1                  ก                    -                      รองฯ                    ชนะคู่ที่ 35 : ชนะคู่ที่ 37
58           2                  ก                    -                      รองฯ                    ชนะคู่ที่ 36 : ชนะคู่ที่ 38
59           1                  ค                    -                      ชิงที่ 3                 คะแนนรวมที่ 3 : คะแนนรวมที่ 4
60           2                  ค                    -                      ชิงที่ 1                 คะแนนรวมที่ 1 : คะแนนรวมที่ 2
61           1                  ข                    -                      รองฯ                    ชนะคู่ที่ 51 : ชนะคู่ที่ 53
62           2                  ข                    -                      รองฯ                    ชนะคู่ที่ 52 ; ชนะคู่ที่ 54
63           1                  ก                    -                      ชิงที่ 3                 แพ้คู่ที่ 55 : แพ้คู่ที่ 56
64           2                  ก                    -                      ชิงที่ 1                 ชนะคู่ที่ 55 : ชนะคู่ที่ 56
65           1                  ข                    -                      ชิงที่ 3                 แพ้คู่ที่ 59 ; แพ้คู่ที่ 60
66           2                  ข                    -                      ชิงที่ 1                 ชนะคู่ที่ 59 : ชนะคู่ที่ 60

ขอให้ทุกทีมโชคดี

(คณะกรรมการจัดการแข่งขัน “สามกองคัพ ครั้งที่ 16”)





Not Rated stars เฉลี่ย : Not Rated จาก 0 ครั้ง.

ข่าวประชาสัมพันธ์5 อันดับล่าสุด

      โปรแกรมการแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอลในร่ม การแข่งขันกีฬานักเรียน นักศึกษา ประจำปี 2560 ระหว่างวันที่ 21-26 สิงหาคม 2560 ณ สนามกีฬาโรงเรียนเทศบาลบ้านสามกอง (ขุนวิเศษนุกูลกิจอุทิศ) 16/ส.ค./2560
      โปรแกรมวอลเลย์บอลชายหาด59 นักเรียน มหกรรมกีฬานักเรียน นักศึกษา ประจำปี 2559 ระหว่างวันที่ 16 - 20 สิงหาคม 2559 ณ สนามศูนย์กีฬาสะพานหิน 11/ส.ค./2559
      โปรแกรมการแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอลในร่ม มหกรรมกีฬานักเรียน นักศึกษา ประจำปี 2559 ระหว่างวันที่ 8 -10 สิงหาคม 2559 ณ สนามกีฬาโรงเรียนเทศบาลบ้านสามกอง (ขุนวิเศษนุกูลกิจอุทิศ) 5/ส.ค./2559
      ระเบียบการแข่งขันวอลเลย์บอลในร่มกีฬานักเรียนนักศึกษา59 14/ก.ค./2559
      ระเบียบการแข่งขันวอลเลย์บอลชายหาดกีฬานักเรียน 59 14/ก.ค./2559